Hôm nay, ngày 18/05/2026 05:31:58 PM - Hotline: 0931796363

Cho Thuê Tổng Kho SACOMBANK Hưng Yên – Vị Trí Đẹp, Kho Tiêu Chuẩn, Xe Container

Giá: 432 Tháng Diện tích: 72000 m²
ID: 61171 | hôm nay| 2

Thông tin mô tả

Cho Thuê Tổng Kho SACOMBANK Hưng Yên – Vị Trí Đẹp, Kho Tiêu Chuẩn, Xe Container Vào Tận Kho
- Giá thuê: 60.000đ/m² (đã bao gồm VAT)
- Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Linh, phường Mỹ Hào, tỉnh Hưng Yên
- Vị trí ngay mặt đường 5 cũ, gần khu Phố Nối B, cách Ngã tư Bần & Ngã tư Phố Nối chỉ 200m, giao thông cực kỳ thuận tiện.
- Kết nối nhanh: Hà Nội: 25km; Hải Phòng: 80km; Bắc Ninh: 40km; Hải Dương: 30km
- Thông tin kho:
+ Tổng diện tích kho: 7.200m² gồm 2 nhà kho, mỗi kho 3.600m²
+ Tổng khuôn viên hơn 12.000m²
+ Kho thuộc hệ thống kho của Sacombank, vận hành bài bản, uy tín cao
+ Điện 3 pha, nước máy đầy đủ. Hệ thống chiếu sáng tiêu chuẩn
- PCCC tiêu chuẩn:

Báo cháy tự động
Bình chữa cháy bố trí toàn bộ cửa kho
Hệ thống bơm cứu hỏa xung quanh kho
Đang triển khai kế hoạch lắp đặt chữa cháy tự động trong năm nay
- Phù hợp: Kho logistics; Kho trung chuyển; Kho hàng thương mại điện tử; Lưu trữ hàng hóa sản xuất, phân phối
Liên hệ: Mr. Nhật – 0988030787
Liên hệ: 0988 030 78709880*** hiện số
Hình ảnh (6)
  • Mỹ Hào, Hưng Yên
  • Mỹ Hào, Hưng Yên
  • Mỹ Hào, Hưng Yên
  • Mỹ Hào, Hưng Yên
  • Mỹ Hào, Hưng Yên

Đặc điểm bất động sản

Loại tin rao Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Pháp lý Sổ Đỏ
Hướng nhà Không xác định
Hướng ban công
Số phòng 0
Đường vào 1 m
Mặt tiền 0 m
Số tầng 0
Số toilet 0
Nội thất

Thông tin liên hệ

Tên liên hệ: Nguyễn Hoài Thu
Loại tin: Môi giới
Địa chỉ: Thanh Xuân Hà Nội
Tỉnh thành Hà Nội
Điện thoại: 0988030787
Email: hoanhim.ns888@gmail.com

Lưu ý

Quý vị đang xem nội dung tin rao "Cho Thuê Tổng Kho SACOMBANK Hưng Yên – Vị Trí Đẹp, Kho Tiêu Chuẩn, Xe Container". Mọi thông tin liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Chúng tôi luôn cố gắng để có chất lượng thông tin tốt nhất, nhưng chúng tôi không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ nội dung nào liên quan tới tin rao này. Nếu quý vị phát hiện có sai sót hay vấn đề gì xin hãy thông báo cho chúng tôi.

Tin đăng khác